Youtube Network Tốt Cho Anh Em Reup Và Bán Content

Thảo luận trong 'Others' bắt đầu bởi KTTM, Thg 11 4, 2017.

1. KTTM

KTTM Moderator

54
    Youtube Network tốt cho anh em reup và bán content 2016- 2017. Bài viết này mình tổng hợp từ kinh nghiệm của nhiều anh em khác nhau, các bạn tham khảo nhé

1. Bentpixel
    • Đây là một network rất dễ tham gia
    • Thanh toán đúng hạn và không chậm trễ.
    • Chấp nhận các kênh reup, kênh nhỏ ít view và sub.
    • Tuy nhiên nét này cũng có một vài nhược điểm. Các bạn xem thêm thông tin tại đây.
    2. Freedom
    • Freedom là một network lớn, hàng đầu thế giới.
    • Thanh toán rất tốt và đúng hạn.
    • Chấp nhận các kênh ít view và sub. Tuy nhiên để chắc chắn thì các bạn nên kiếm cho mình vài chục sub, 2000-3000 view.
    • Minpay nhỏ: 1$ hay it hơn 1$ net cũng trả tiền.
    • Doanh thu công khai và minh bạch.
    • Rất thích hợp cho các bạn làm bán content hay kể cả reup.
    • RPM rất cao (so với ga)
    3. VPS network. (bán content)
    • Đây là một network khá tốt
    • Rpm tương đối cao
    • Làm content hay bán content để vào, sau đó có thể reup.
    4. BBTV network (bán content)

• Rpm ổn

5. Yeah1 Network (bán content)
    • Rpm tạm ổn.
    Nhận định chung
    • Freedom tuy có vài nhược điểm, tuy nhiên RPM rất cao (mình đã kiểm chứng) =>Xem ở đây. Mình khuyên các bạn nên tham gia.
    • Vps và BBTV, Yeah1 cũng ổn, thanh toán tốt, nhưng khó tham gia hơn.
    Vấn đề làm bán content và reup để tham gia net
    • Trên trang youtube của những người nước ngoài có nhiều video hài động vật, video troll lẫn nhau, video đi câu cá, săn bắn, video đụng xe, video nói về ma, video top 5, top 10, và các video người dùng tự quay và up lên (không có bản quyền)........ Các bạn tải về, sau đó cắt ghép lại thành 1 video hoàn chỉnh và up lên youtube => vậy là ta được 1 video bán content, có thể được chấp nhận để vào net.
    • Sau khi vào net các bạn có thể reup, reup lại những video không bản quyền như mình đã nêu ở trên thì sẽ không bị net đá.
    • Tuyệt đối không nên lách bản quyền và reup phim, hoạt hình, các video của các đài truyền hình, như vậy kênh của bạn sẽ an toàn hơn.
    Youtube hiện tại rất khó khăn, vấn đề bản quyền đang được youtube xử lý rất mạnh. Do đó, các bạn reup lại những video không bản quyền và vào net thì sẽ an toàn hơn, kênh của bạn đỡ die hơn.

Trên đây là những Network Youtube tốt cho anh em reup và bán content 2016- 2017. Youtube đang thay đổi mỗi ngày, các bạn tham khảo nhé.

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook