Offer Cho Người Mới Bắt Đầu - Bí Quyết Duy Trì Không Nản Lòng

Thảo luận trong 'Others' bắt đầu bởi duyducairlines, Thg 10 7, 2017.

1. duyducairlines

duyducairlines Thành viên chưa kích hoạt

1
    Chào cả nhà !

Hôm nay mình xin chia sẻ các bạn một số vấn đề khác mà không phải là kiến thức lằng nhằng như các topic trước .

1 – Offer có thể là nghề , công việc chính để chúng ta lựa chọn trong cuộc sống, cũng như MMO hay không ?

Câu trả lời là hoàn toàn có thể , đã có rất nhiều member trên các diễn đàn chia sẻ , đang , và sẽ sống với nghề này trong suốt thập kỷ qua .

2 – Làm thế nào để tôi có thể biết làm offer , có quá nhiều kiến thức hướng dẫn cho dù tôi rất chăm chỉ xem nhưng không hiểu gì cả ?

Trước tiên các bạn chỉ cần biết khái niệm của làm offer là gì ? Là fake địa chỉ ip và thực hiện 1 hành động theo yêu cầu.

Vậy đầu tiên , các bạn cần phải học fake ip .

Fake ip như thế nào ? thật ra cách fake ip với tất cả các thể loại : sock , ssh , hma ..v..v…… đều quá dễ ràng .

Chỉ cần bạn bỏ ra 10 phút là có thể biết cách fake ip đơn giản .

3 – Biết fake ip rồi , tôi cần phải làm những gì ?

Ưu tiên số 1 cho việc bắt đầu 1 công việc nào đó, ta phải có vốn , click vào đây : kiem tien offer

Vào để làm gì ? Tìm thật nhanh những topic nào mà chủ topic ( admin ) chấp nhận thanh toán nhanh khi đủ ngưỡng tối thiểu thanh toán ( min pay ),

ưu tiên admin nào chấp nhận HMA hoặc SSH là các loại ip rẻ nhất để có thể mua
    ( HMA khoảng ~100k , ssh thì free rất nhiều , các bạn có thể nhịn vài bữa ăn sáng và ra ngân hàng (bank) nạp ~100k vào tài khoản để bắt đầu )

4- Sau khi đã biết fake ip , xin được việc làm với admin thanh toán daily thì phải làm gì tiếp theo ?

Khi admin nhận bạn , họ sẽ giao cho bạn site offer của họ, fake 1 ip , đăng ký 1 acc trên site , vào mục và làm offer ,

====> Chúng ta vừa có thể vừa học cách làm , vừa kiếm được tiền , rồi dần dần tay nghề ngày càng cao .

5 – Khi tay nnhề cao rồi , làm site daily ngày nào cũng kiếm được nhiều tiền ( lead nhiều )

thì đây là lúc chúng ta phải có 1 tầm nhìn xa hơn , cùng nhau tìm hiểu về site offer của admin đang thuê bạn làm hoạt động như thế nào , và làm thế nào để họ phải trả tiền cho bạn hằng ngày mà họ vẫn kiếm được tiền ở đâu ?

đó chính là network , các bạn có thể tham khảo ở đây : http://www.affpaying.com/

Bất cứ 1 acc network nào cũng có thể thanh toán cho bạn nếu bạn biết cách làm , bất cứ 1 chiến dịch ( offer ) nào cũng có thể kiếm được tiền (lead) nếu bạn biết cách làm .

Nhưng hãy nhớ , không bao gờ từ bỏ việc kiếm tiền hằng ngày từ site offer bạn đã làm khi chưa thực sự thành công trên con đường ra làm network .

6 – Đăng ký network cần phải có site, mua site hoặc tự code site , đưa ra chiến dịch quảng cáo cho network để được chấp thuận .

7- Vẫn tiếp tục làm site daily đã làm để duy trì thu nhập , và tiếp tục làm với network riêng đã được chấp thuận và site của mình bởi vì , thông thường bạn sẽ bị khoá tài khoản network ít nhất 10-20 lần , mỗi lần chúng ta sẽ nhận được 1 lý do vì sao bị khoá , vì sao bị trừ tiền , mỗi lần lại tích luỹ được kinh nghiệm , kinh nghiệm quý báu làm sau để không bị khoá tài khoản và không bị trừ tiền .

8 – Khi đã thành công được thanh toán 1 lần- 2 lần từ network , ta vẫn giữ công việc cũ với admin daily site cũ để chắc chắn , và tiếp tục tìm hiểu và tìm cách đăng ký thêm nhiều network .

9 – Khi nào các bạn nắm trong tay ít nhất 10 account network mà bạn nắm rõ cách để không bị khoá tài khoản và không bị trừ tiền . Thì lúc này ,

bạn hoàn toàn có thể say good bye admin site daily trên forum đi , vì thật ra thanh toán daily là thanh toán 10 thì bạn được 3 hoặc 2

tức admin kiếm 8 thì bạn được 2 hoặc admin 7 bạn 3 , họ có vốn , nên trả tiền cho bạn trước , và sau đó nhận lãi gấp đôi gấp 3 bạn.

Trên đây là những gì đơn giản nhất, cũng như kinh nghiệm để chúng ta không nản khi bước vào sự nghiệp offers , mong anh em đừng gạch đá .

Last edited by a moderator: Thg 3 18, 2018
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook