Hướng Dẫn Kiếm Tiền Với Remitano

Thảo luận trong 'Quảng Cáo VIP' bắt đầu bởi Quy Lee, Thg 8 22, 2020.

1. Quy Lee

Quy Lee Moderator Thành viên BQT

441
    Hướng dẫn kiếm bitcoin miễn phí với Remitano

Remitano là sàn giao dịch các loại tiền điện tử hàng đầu hiện nay tại Việt Nam, cũng giống như Binance hay Aliniex, để thu hút người dùng Remitano có chương trình tiếp thị liên kết kiếm thu nhập thụ động cực kỳ hấp dẫn lên đến 2 tầng thu nhập và hoa hồng tới 40%, gấp đôi Aliniex. Khi bạn giới thiệu được 1 thành viên tham gia giao dịch trên sàn này, bạn sẽ được sàn trả 40% phí giao dịch của họ, và nếu bạn của họ giới thiệu thêm người và tiến hành giao dịch bạn sẽ được hưởng thêm 1 tầng thu nhập nữa, quá hấp dẫn. Dưới đây mình sẽ hướng dẫn các bạn chi tiết cách kiếm tiền từ sàn giao dịch này.

Đầu tiên các bạn tạo 1 tài khoản ở đây: Remitano.com

Đăng ký thành công thì các bạn vào email để kích hoạt tài khoản.

Chúng tôi đã gửi liên kết để đăng nhập vào [email protected]

Bấm vào nút bên trong email là xong.

Kiểm tra cả hộp thư rác nếu bạn không tìm thấy email trong hộp thư chính.

Để lấy link giới thiệu các bạn vào Bảng Điều Khiển > Chương trình giới thiệu

Ví dụ link giới thiệu của mình:

Remitano

Đây là kết quả 1 tuần chạy thử chương trình mới của Remitano

Kiếm tiền với Remitano có uy tín không?

Lừa đảo chắc hẳn là một vấn đề bạn rất quan tâm trước khi đầu tư hay làm việc đúng không nào?

Đầu tư vào sàn lừa đảo => tiền bay hơi.

Làm việc tại tổ chức lừa đảo => không được tiền, mất công tốn sức.

Vậy nên trước khi đầu tư hay làm việc bạn cần tìm hiểu xem đấy có phải là một địa chỉ uy tín không.

Sàn Remitano thì sao? Sàn Remitano có lừa đảo không? Remitano có uy tín không? Có nên đầu tư và kiếm tiền trên Remitano không? Hãy cùng tìm câu trả lời ngay nhé.

Trước tiên, về vấn đề lừa đảo:

Với hơn 2 năm đầu tư tại sàn, cá nhân mình chưa từng bị mất tiền hay coin một cách không rõ ràng.

Tính tới thời điểm hiện tại, sàn Remitano vẫn chưa có bất kỳ một thông tin chính thức nào lừa đảo khách hàng. Tất cả các thông tin về sàn Remitano lừa đảo đều là ý kiến một chiều và không có bằng chứng xác thực. Tại Việt Nam hiện nay, Remitano là một trong những sàn đầu tư tiền ảo lớn và được trader yêu thích nhất.

Về mức độ uy tín:

Cũng với kinh nghiệm giao dịch và làm việc thực tế tại sàn, mình có thể khảng định Remitano rất uy tín.

Mình đã làm việc và kiếm ra tiền nhờ Remitano. Việc thanh toán và chuyển khoản về tài khoản ngân hàng cũng rất sòng phẳng, rõ ràng. Hạn chế tối thiểu rủi ro Scam.

Những lợi thế khi bạn kiếm tiền với Remitano

• Remitano rất uy tín, không sợ bị lừa đảo
    • Có giao diện Tiếng Việt giúp dễ dàng sử dụng
    • Những chương trình kiếm tiền trên Remitano diễn ra liên tục hàng tháng, bạn không cần lo thiếu cơ hội, chỉ cần chăm chỉ.
    • Ngoài việc kiếm tiền bằng cách giao dịch tiền điện tử thì bạn còn có nhiều hình thức kiếm tiền khác. Tuy rằng giao dịch mua bán coin là hình thức kiếm tiền hấp dẫn, nhưng nó cũng đi kèm nhiều rủi ro. Để có lợi nhuận từ trade bạn cần có kiến thức và kinh nghiệm. Nếu không có kiến thức thì khả năng mất tiền của bạn lên tới 90%.

Cách kiếm ref lâu dài và hiệu quả

Viết các bài về chủ đề tiền điện tử, tiền ảo, Bitcoin và đăng lên các diễn đàn về chủ đề kiếm tiền online, các diễn đàn tiền điện tử, các group trade coin, chứng khoán trên Facebook rồi chèn link tiếp thị của các bạn vào trong bài viết đó. Nếu chịu khó viết bài và đăng bài, làm 2-3 tháng xong mỗi ngày bạn có thể kiếm 10$ hàng ngày là bình thường, mình lười viết bài mới toàn đi copy paste mà cũng được mỗi ngày 5 - 10$

Một số bài viết tham khảo:

Các sàn giao dịch tiền ảo uy tín nên chơi

Chú ý - Hướng dẫn cách kiếm tiền từ bitcoin

Dưới đây là chi tiết chương trình tiếp thị liên kết của Remitano:

Đăng nhập / Đăng ký để lấy liên kết giới thiệu của bạn.

Nhận được 40% hoa hồng từ phí giao dịch ngay lập tức khi bạn bè của bạn đăng ký và mua coin bằng liên kết giới thiệu của bạn.

Đặc biệt, khi họ giới thiệu những người bạn khác giao dịch trên Remitano, bạn sẽ kiếm được thêm 10% hoa hồng từ phí giao dịch của họ.

Điều kiện:

Những tài khoản được hệ thống xác định là tài khoản sao chép của các tài khoản khác sẽ không được dùng để tính hoa hồng.

Hoa hồng chỉ được tính khi người dùng mua coin từ "Mua ngay" hoặc từ danh sách các quảng cáo bán coin có sẵn.

Việc xác định xem ai là người giới thiệu của một người dùng phụ thuộc hoàn toàn vào link giới thiệu. Nếu một người dùng nhấp vào nhiều link ref khác nhau thì chỉ có link ref cuối cùng họ nhấp vào trước khi tạo tài khoản là có hiệu lực.

Remitano giữ quyền quyết định cuối cùng trong việc tước bỏ hoặc trao hoa hồng trong các trường hợp cụ thể và quyền chỉnh sửa chương trình giới thiệu bất kì lúc nào.

Đăng ký ngay:

Đăng ký Remitano

Chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều tiền.

Thắc mắc gì cứ comment bên dưới để được giải đáp nhé.

Last edited by a moderator: Thg 4 1, 2023
  2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook