Hướng Dẫn Kiếm Tiền Trên Mạng Bằng Rút Gọn Link - Ouo.io

Thảo luận trong 'Others' bắt đầu bởi Quy Lee, Thg 3 17, 2016.

1. Quy Lee

Quy Lee Moderator Thành viên BQT

441
    Trang kiếm tiền bằng cách rút gọn link của nước ngoài, uy tín.

Tiền được trả 1,5$ / 1000 view Việt Nam, tự động thanh toán qua Paypal mùng 1 & 15 hàng tháng.

Đăng ký nick kiếm tiền từ OUO

Hướng dẫn kiếm nhiều tiền - đọc kỹ bên dưới.

Lười thì 50-100$ / tháng. Chăm chỉ, có website, kênh youtube, group facebook, fanpage riêng nhiều tương tác thì 1000 - 10.000 $ / tháng tùy lượng tương tác.

Bằng chứng:

2. Đang tải...
  3. Quy Lee

441
    Để có thể kiếm được nhiều tiền khi chơi rút gọn link các bạn cần đặt ra mục tiêu cho mình.

Mình đăng ký nick ouo từ tháng 7 nhưng đến tháng 10 mới thực sự bắt đầu chơi, và mình đặt ra mục tiêu mỗi ngày phải tăng 100 views

Nếu các bạn chăm chỉ post bài lên các diễn đàn lớn hoặc có website riêng hoặc có thủ thuật thì 1 ngày 100 views là điều quá dễ dàng đạt được.

Chiến thuật:

Ngày thứ nhất bạn post 10 bài viết và có 100 views

Mỗi ngày bạn sẽ có đều đều ~ 100 views, nếu bạn tiếp tục post bài thì số views sẽ tiếp tục tăng lên do những bài viết cũ ngày nào cũng có người xem + số views cho ngày mới hôm nay bạn post.

Ngày thứ 2 bạn tiếp tục post thì bạn sẽ có thêm 100 views + thêm ~ 100 views của những link ngày thứ nhất là bạn sẽ có 200 views

Ngày thứ 3 bạn tiếp tục post thì bạn có 100 views + 200 views của những link 2 ngày trước = 300 views

Giả sử bạn làm liên tục trong 1 tháng, mỗi ngày post thêm 10 bài viết mới và kiếm thêm 100 views mỗi ngày vị chi sau 1 tháng bạn có số views là

100 + 200 + 300 + ... + 3000 = 46.500 views x 1.5$ / 1000 views = 69,75$

Và khi đó thì sau 1 tháng bạn làm mỗi ngày số lượng views đạt được sẽ ~ 3000 views / ngày tương đương 4.5$ / ngày

Đây là kết quả sau 10 ngày gọi là cũng chăm chỉ mỗi ngày bỏ ra 1 tiếng post bài

Ngày 20 tháng 10 số views của mình là 104 views / ngày đến ngày thứ 29/10 số views mình đạt được là 947 views / ngày tức là mình đã kiếm hơn 1$ / ngày.

Kết quả của 10 ngày đó đây:

Kiếm tiền dễ quá đâm ra lười tháng 11 chẳng chịu làm gì không post bài nữa chỉ ngồi chơi mỗi ngày vào xem mình được bao nhiêu view 15 ngày đầu tháng 11 cũng kiếm được 23.51$

Ouo thanh toán tự động vào mùng 1 và 15 hàng tháng khi các bạn đủ 5$ trở lên nhé.

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền, tham gia nhóm MMO Việt Nam trên facebook để được hỗ trợ và cùng trao đổi làm thế nào để kiếm được nhiều tiền đem về nhất nhé :D

Link Đăng Ký: Đăng ký nick kiếm tiền từ OUO

4. Quy Lee

441
    Để kiếm được nhiều views các bạn hãy tham gia vào những diễn đàn lớn có đông người truy cập. Post link ở những bài viết có nhiều lượt xem. Vì những bài viết đó thường nằm trong top từ khóa google.

Link được nhiều người bấm vào nhất là link tải phần mềm, crack, game, tải nhạc, phim, link xxx..

Ví dụ cụ thể: Xem các bài viết của thành viên này, xem và bấm vào link sẽ hiểu -> Xem

Hoặc một chiến thuật khác là lập kênh YouTube và chèn link download vào video của bạn:

Ví dụ: Những Bài Hát Giáng Sinh Tiếng Anh Hay Nhất

Video này đã và đang đem lại cho mình 0.5$ / ngày từ rút gọn link. Làm khoảng 10 video là cũng có 5$/ngày rồi.

Đăng ký nick Ouo kiếm tiền

Nguồn: http://dembuon.vn/threads/huong-dan...ng-rut-gon-link-ouo-io.430.html#ixzz43Avi4pOa

5. Quy Lee

441
    Ngoài Ouo còn một số trang rút gọn link bạn cũng có thể chơi

Danh sách những trang rút gọn link uy tín - tiền nhiều

Post link cho dân Việt Nam là chủ yếu thì chơi các trang này:

OuoIo - 1.5 $ / 1000 view VN - Hướng dẫn chi tiết cách chơi

Linkpaid - 1.5 $ / 1000 view Việt Nam

Shortest - 1.21 $ / 1000 view VN - Điểm cộng: Link dạng chờ 5 giây thân thiện hơn & post được trên Facebook

Linkshrink - 0.48 $ / 1000 view VN - Điểm cộng: Link dạng chờ 5 giây thân thiện hơn & post được trên Facebook

Post link trên các web nước ngoài (US là chính) thì chơi các trang này:

Shortest - 14.90 $ / 1000 view US

Adfly - 10.87 $ / 1000 view US

SrinIn - 11 $ / 1000 view US

Không nên chơi với mấy thằng của VN như link4ad.net, ron.vn (oni cũ) vừa ít tiền mà trước sau gì rồi cũng dính quả lừa như Oni.vn :D

Chúc các bạn kiếm về mỗi tháng tầm chục nghìn $ là ngon rồi :D

Cứ nghĩ đến mỗi tháng lại được cầm 1 cục USD về là lại sướng cửng hết cả người.

6. Quy Lee

441
    Hướng dẫn cách tích hợp OUO vào trang web và kiếm tiền cho webmaster

Khi bạn tích hợp OUO vào trang web của bạn, mọi link download trên trang web của bạn tự động được rút gọn qua Ouo.io và bạn không phải làm thủ công. Bạn chẳng cần làm gì và tiền tự chảy vào túi.

Nếu không có trang web riêng thì bạn tạo blog hoặc phải làm thủ công bằng cách đi post ở các diễn đàn lớn. Chăm chỉ hoặc bài có view cao thì cũng vài trăm $ / tháng. Xem hướng dẫn ở bài bên trên.

Ví dụ site này một ngày kiếm 40$ (800k) từ Ouo -> tienichmaytinh.com

Hoặc thằng này hơn 200$ / ngày từ Ouo -> linksvip.net

Đăng ký nick Ouo kiếm tiền

Hướng dẫn:

Đăng nhập vào Ouo -> Tools -> Full Page Script và copy đoạn mã Ouo cung cấp cho vào website của bạn trong thẻ head (chỉ chọn trên hoặc dưới)

Đoạn mã trên tức là bạn chỉ rút gọn những link trong biến domains: mediafire.com, fshare.vn, upfile.vn

Mã:
    <script type="text/javascript">
        var ouo_token = 'FSJOQ8Gk';
        var domains = ['mediafire.com', 'fshare.vn', 'upfile.vn', 'uploadable.ch', 'letitbit.net', 'turbobit.net'];
    </script>
    <script src="http://cdn.ouo.io/js/full-page-script.js"></script>
    Đoạn mã dưới tức là rút gọn toàn bộ link có trong website của bạn ngoại trừ những link trong biến exclude_domains: dembuon.vn, nhoc.vn

Mã:
    <script type="text/javascript">
    var ouo_token = 'FSJOQ8Gk';
    var exclude_domains = ['dembuon.vn', 'nhoc.vn'];
    </script>
    <script src="http://cdn.ouo.io/js/full-page-script.js"></script>

7. huulesvc

huulesvc Thành viên chưa kích hoạt

5
    Mới tập tành tham gia mấy ngày dc nhiêu đây rồi

Quy Lee and Admin like this.
  8. Quy Lee

441
    Hi, tài khoản của bạn là gì thế, xem thằng ouo này nó thống kê có chính xác ko ^^~

9. huulesvc

5
    chính xác là sao bạn

Quy Lee thích bài này.
  10. Quy Lee

441
    À, bạn đăng ký link ref của mình đúng ko mình muốn xem nó có chênh lệnh số tiền ko ấy mà, bạn ko hiểu thì thôi vậy ko sao đâu :D

11. huulesvc

5
    Thành quả của mình ngày hôm nay

Quy Lee thích bài này.
    Last edited by a moderator: Thg 7 23, 2017
  12. Quy Lee

441
    Cần phải có thời gian dần dần tiền sẽ nhiều thôi mà. Mình giờ ổn định ở mức ~1000 view /ngày tổng tất cả các link.

huulesvc thích bài này.
  13. huulesvc

5
    Đa số forum đều cấm rút gọn link nên gặp nhiều khó khăn trong việc post bài.

Quy Lee thích bài này.
  14. huulesvc

5
    Của bạn nhìn thấy ham quá đi mất.

Quy Lee thích bài này.
  15. Quy Lee

441
    Cứ cố gắng phấn đấu là được thôi bạn ạ. Bí quyết để thành công chính là sự kiên trì.

16. Quy Lee

441
Trả lời qua Facebook