Hướng Dẫn Cách Viết Truyện Kiếm Tiền Trên Mangatoon

Thảo luận trong 'Quảng Cáo VIP' bắt đầu bởi Quy Lee, Thg 11 5, 2022.

1. Quy Lee

Quy Lee Moderator Thành viên BQT

441
    Bạn là người ham mê đọc truyện tranh và là người thích viết lách sáng tác truyện? Hãy tìm cho mình một app đọc truyện ngay trên điện thoại mà lại có thể kiếm tiền từ đó. Một gợi ý cho bạn là tải Mangatoon app đọc truyện miễn phí có thể mang lại cho bạn cả một kho truyện hay lại là nơi để bạn thể hiện khả năng sáng tác của mình mà lại trả tiền để bạn có thêm thu nhập bằng chính công sức do bạn tạo ra.

Đăng kí tài khoản trên Mangatoon

Để có thể kiếm tiền trên Mangatoon thì đầu tiên bạn cần có tài khoản để đăng nhập trên ứng dụng. Việc tạo tài khoản này rất đơn giản bạn có thể đăng nhập mangatoon thông qua Facebook, Zalo, tài khoản Google một cách nhanh chóng.

Đăng kí tài khoản trên Mangatoon

Hơn nữa đăng kí tài khoản mangatoon bạn còn có được đầy đủ các quyền lợi khi đọc truyện trên ứng dụng như bình luận, tích điểm để có thể đọc truyện mất phí.. Và ngay khi đăng kí bạn đã có ngay 10 phiếu đọc truyện.

Và mục đích tiếp đến nữa là có thể viết truyện kiếm tiền trên Mangatoon.

Cách đăng truyện trên mangatoon

Với Mangatoon thì bạn có thể viết truyện ngay trên chiếc điện thoại của mình rất chuyên nghiệp mà không cần tới chiếc máy tính. Bạn có thể tạo bản thảo, phác họa nhân vật, xây dựng khung truyện.. ngay trên ứng dụng.

Mẫu xây dựng đại cương truyện của mangatoon

Và ngay cả magatoon còn giải thích cho bạn vì sao cần xây dựng đại cương truyện giống như là hướng dẫn bạn cách để viết truyện một cách chuyên nghiệp vậy.

Còn để tiến hành đăng truyện thì khi đăng nhập bạn chỉ cần vào mục Forum có mục Viết Truyện ở ngay phía trên.

Hoặc là vào trang cá nhân của mình rồi chọn mục Bản Thảo là xong.

Tiếp đến sẽ là những gợi ý, hướng dẫn để bạn có thể viết và đăng truyện một cách bài bản hơn trên Mangatoon.

Cách kiếm tiền trên app Mangatoon

Khi đã có những có những câu truyện đăng tải trên Mangatoon thu hút được nhiều lượt xem thì bạn có thể nhấn vào nút Kí hợp đồng để có thể hưởng các chế độ phúc lợi của mình. Trên app đọc truyện cũng có quy định cụ thể cho vấn đề trả tiền cho các tác giả khi tham gia viết truyện. Bạn có thể tìm hiểu kĩ trước khi kí hợp đồng.

Các quy định phúc lợi khi viết truyện trên Mangatoon

Vậy là với Mangatoon bạn không chỉ được đọc truyện miễn phí mà còn có thể kiếm tiền trên điện thoại bằng chính sự sáng tạo và niềm đam mê của mình. Mọi thứ rất rõ ràng trên app đọc truyện Mangatoon nên bạn có thể yên tâm khi kiếm tiền trên ứng dụng.

Hãy để những ý tưởng viết truyện của mình trở thành hiện thực khi thể hiện khả năng viết lách và đăng tải truyện lên Mangtoon. Từ đó bạn sẽ nhận được những đánh giá, nhận xét từ rất nhiều người để có thêm những kinh nghiệm cho bản thân. Trau dồi thêm kiến thức và kĩ năng viết để có thể trở thành một cây bút viết truyện chuyên nghiệp từ đó mang lại nhiều thu nhập hơn cho mình.

Còn chờ gì nữa mà bạn không tải ứng dụng Mangatoon về điện thoại để có thể đọc truyện miễn phí và viết truyện ngay thôi nào.

2. Đang tải...
Trả lời qua Facebook